Pages

log with Fire

WELCOME TO TANZANIA
Tanzanian Community in Rome, Via GIUSEPPE DI VITTORIO 9, 00067 MORLUPO, Rome, Italy -- Sasa Mnaweza kuweka Michango yenu ya mwezi kwenye account ya Jumuiya: Banki ya Posta:Associazione dei Tanzaniani a Roma Acc. Number 000007564174 Codice Fiscale: 97600810580 ---

welcome to Tanzania

TANZANIAN COMMUNITY IN ROME (TZ-RM,) is a community that unites TANZANIANS living in Rome and those living outside of Rome who have read, understood and accepted the content of its Constitution and hence becoming part of the community's family. Tanzanian Community in Rome is a fruit of the well designed ideas, approved by all community members at the Community's First General Meeting held on the 30th January, 2010. It is a non-political, non-religious, non-ethnical and non-gender based kind of organization. It is a community that democratically, accepts and respects different ideas from all its members without any sort of segregation.
Tanzanian Community in Rome counts alot on members monthly contributions in order to keep the community alive.But all in all, it appreciates any sort of contribution from anyone.

Saturday, July 31, 2010

Marehemu Hamisi Abdalla George aagwa Rome 31/07/2010






Mwenyekiti msaidizi Mh. ErasmuaPindu Luhoyo akielezea ratiba ya kumuaga marehemu.

Imam akiwasili.

Imam akiomba dua.




Picha ya Pamoja ya Viongozi na Wajumbe wa Jumuiya ya Watanzania Rome.

Rome: Watanzania kutoka sehemu mbalimbali za Italia, Jumamosi ya 31/07/2010, walijumuika katika hospital ya Mtakatifu Camillo (San Camilo), mjini Rome, kutoa heshima zao za mwisho kwa Marehemu Hamisi Abdalla George, aliyefariki 18/0 7/2010 baada ya kuugua kwa muda mrefu. Mapema wiki ijayo mwili wa marehemu utasafirishwa kwenda Dar es Salaam kwa mazishi. Habari Kamili juu ya siku na saa kamili mwili wa marehemu kuwasili nchini Tanzania mtajulishwa mapema iwezekanavyo.

Uongozi wa Jumuiya ya Watanzania Rome unatoa shukurani za dhati kwa maofisa wa ubalozi wa Tanzania nchini Italia, Jumuiya za Watanzania Napoli, Genova, Modena na jumuiya ya Mt. Egidio kwa kujitolea kwa ukarimu kwa hali na mali katika msiba huu. Mwenyezi Mungu awajaze maradufu mlichokitoa.

No comments:

Post a Comment