Pages

log with Fire

WELCOME TO TANZANIA
Tanzanian Community in Rome, Via GIUSEPPE DI VITTORIO 9, 00067 MORLUPO, Rome, Italy -- Sasa Mnaweza kuweka Michango yenu ya mwezi kwenye account ya Jumuiya: Banki ya Posta:Associazione dei Tanzaniani a Roma Acc. Number 000007564174 Codice Fiscale: 97600810580 ---

welcome to Tanzania

TANZANIAN COMMUNITY IN ROME (TZ-RM,) is a community that unites TANZANIANS living in Rome and those living outside of Rome who have read, understood and accepted the content of its Constitution and hence becoming part of the community's family. Tanzanian Community in Rome is a fruit of the well designed ideas, approved by all community members at the Community's First General Meeting held on the 30th January, 2010. It is a non-political, non-religious, non-ethnical and non-gender based kind of organization. It is a community that democratically, accepts and respects different ideas from all its members without any sort of segregation.
Tanzanian Community in Rome counts alot on members monthly contributions in order to keep the community alive.But all in all, it appreciates any sort of contribution from anyone.

Sunday, January 19, 2014

WATANZANIA ITALY WAUAGA MWILI WA MAREHEMU MAULIDI HAMIDI ABDALLAH MJINI NAPOLI

Viongozi wakuu wa jumuiya za Watanzania Italy  katika picha ya pamoja baada ya kusimamia kuaga mwili wa Mtanzania marehemu MAULIDI HAMIDI ABDALLAH tayari kusafirishwa kupelekwa nyumbani Tanzania kwa mazishi. Kutoka kushoto ni Mh. Kagutta N.M (katibu mkuu wa Jumuiya ya Watanzania Italy) anaefuata ni Mwenyekiti wa Jumuiya ya Watanzania Rome Mh. ERASMUS PINDU LUHOYA na anemfuata ni Mh ABDULRAHAMAN A.ALLI (mwenyekiti wa Jumuiya ya Watanzania Italy) na wa mwisho kulia ni Katibu  wa Jumuiya ya Watanzania Rome Mh. ENDREW  C.MHELA




 







 
KWA NIABA YA UONGOZI WA JUMUIYA YA WATANZANIA ITALIA NA JUMUIYA YA WATANZANIA ROME, NAPENDA KUCHUKUA NAFASI HII KUWASHUKURA WOTE WALIOCHANGIA KWA NJIA MOJA AU NYINGINE KATIKA KUFANIKISHA MSIBA HUU. LEO TUMEKUSANYIKA MJINI NAPOLI KUUAGA MWIL...I WA MAREHEMU MAULIDI HAMID ABDALLAH (KIDISHI) ALIYEFARIKI HOSPITALINI BAADA YA KUUGUA KWA MUDA MFUPI. RATIBA YA NDEGE ITAKAYOCHUKUA MWILI WA MAREHEMU TUTAWATANGAZIA. NAPENDA KUWAKUMBUSHA KUWA SIKU YA JUMATATU MJINI ROME WATANZANIA WATAJUMUIKA TENA KUUAGA MWILI WA MAREHEMU JUMA KIJUU NAE ALIFARIKI ROME. TUNAUNGANA NA WAZAZI, NDUGU NA JAMAA WA MAREHEMU WETU KATIKA KUOMBOLEZA MISIBA HII YA NDUGU ZETU WALIOONDOKA KUJA UGHAIBUNI KATIKA KUTAFUTA MAISHA. KWA WALE WANAOISHI NAPOLI KAMA KAWAIDA BASI LITAONDOKA NAPOLI MJINI SAA KUMI NA MBILI ASUBUHI NA KUPITA VITUO VYA KAWAIDA NA KITUO CHA MWISHO LITAONDOKA SAA MOJA NA NUSU. MUNGU AWALAZE MAHALA PEMA AMEEN!!!!!!!

Kagutta N.M
Katibu Mkuu wa Jumuiya ya Watanzania Italy
 
Source: Jumuiya ya Watanzania Italy - (www.watanzaniaitalia.blogspot.it)
 
 

No comments:

Post a Comment