Pages

log with Fire

WELCOME TO TANZANIA
Tanzanian Community in Rome, Via GIUSEPPE DI VITTORIO 9, 00067 MORLUPO, Rome, Italy -- Sasa Mnaweza kuweka Michango yenu ya mwezi kwenye account ya Jumuiya: Banki ya Posta:Associazione dei Tanzaniani a Roma Acc. Number 000007564174 Codice Fiscale: 97600810580 ---

welcome to Tanzania

TANZANIAN COMMUNITY IN ROME (TZ-RM,) is a community that unites TANZANIANS living in Rome and those living outside of Rome who have read, understood and accepted the content of its Constitution and hence becoming part of the community's family. Tanzanian Community in Rome is a fruit of the well designed ideas, approved by all community members at the Community's First General Meeting held on the 30th January, 2010. It is a non-political, non-religious, non-ethnical and non-gender based kind of organization. It is a community that democratically, accepts and respects different ideas from all its members without any sort of segregation.
Tanzanian Community in Rome counts alot on members monthly contributions in order to keep the community alive.But all in all, it appreciates any sort of contribution from anyone.

Thursday, January 30, 2014

4TH ANNIVERSARY OF TANZANIAN COMMUNITY IN ROME

LEO TAREHE 30 JANUARI 2014, JUMUIYA YA WATANZANIA ROMA IMETIMIZA MIAKA MINNE TANGU KUANZISHWA KWAKE HAPO TAREHE 30 JUNUARI 2010! KWENYE HII MIAKA MINNE, TUMEWEZA KUPATA MAFANIKIO MENGI SANA KAMA VILE: KUWA KIUNGO CHA WATANZANIA WAISHIO MJINI ROMA NA SEHEMU ZINGINE ZA HAPA ITALY, TUMEWEZA KUIMARISHA USHIRIKIANO WETU NA JUMUIYA MBALIMBALI ZA WATANZANIA HAPA NCHINI ITALY NA NJE YA ITALY, TUMEWEZA KUSHIRIKIANA NA JUMUIYA MBALIMBALI ZA WATANZANIA HAPA ITALY KWENYE SHIDA NA RAHA, TUMEWEZA KUUTANGAZA UTAMADUNI WA TANZANIA HAPA NCHINI ITALY PAMOJA NA MENGINEYO. HIVI SASA KWA KUSHIRIKIANA NA JUMUIYA YA WATANZANIA ITALY TUPO KWENYE HATUA NZURI YA KULETA MAENDELEO ZAIDI SI KWA WATANZANIA WAISHIO NCHINI ITALY BALI HATA KWA WATANZANIA WALIOPO NCHINI TANZANIA. MUNGU IBARIKI AFRICA, MUNGU IBARIKI TANZANIA NA WATU WAKE. PICHA ZOTE ZIMIETOKA KWENYE MAKTABAYA JUMUIYA.
 
 
 KATIBU WA JUMUIYA YA WATANZANIA ROMA, NDUGU ANDREW MHELLA AKIWAKARIBISHA KWENYE MEZA KUU NDUGU ANDREW KYABASHASA NA MH. MBILINYI TAYARI KUANZA MKUTANO.
 
 
 PICHA HII ILIPIGWA WAKATI WA KUPITIA KATIBA. KUSHOTO NI NDUGU ANDREW CHOLE MHELLA AMBAYE ALICHAGULIWA KUWA KATIBU, KATIKATI NI NDUGU ANDREW KYABASHASA AMBAYE ALIKUWA MUONGOZAJI WA MKUTANO NA KULIA NI MH. MBILINYI AMBAYE ALIKUWA OBSERVOR TOKA UBALOZI WA TANZANIA ITALY.
 
 
 BI. DIANA PAUL OLOTU AKISEMA NENO BAADA YA KUCHAGULIWA KUWA KATIBU MSAIDIZI! PEMBENI MWAKE NDIO KUNA TIMU MZIMA YA UONGOZI WA JUMUIYA BAADA YA UCHAGUZI.


 
WAKATI WA CHAKULA.









 

No comments:

Post a Comment