Pages

log with Fire

WELCOME TO TANZANIA
Tanzanian Community in Rome, Via GIUSEPPE DI VITTORIO 9, 00067 MORLUPO, Rome, Italy -- Sasa Mnaweza kuweka Michango yenu ya mwezi kwenye account ya Jumuiya: Banki ya Posta:Associazione dei Tanzaniani a Roma Acc. Number 000007564174 Codice Fiscale: 97600810580 ---

welcome to Tanzania

TANZANIAN COMMUNITY IN ROME (TZ-RM,) is a community that unites TANZANIANS living in Rome and those living outside of Rome who have read, understood and accepted the content of its Constitution and hence becoming part of the community's family. Tanzanian Community in Rome is a fruit of the well designed ideas, approved by all community members at the Community's First General Meeting held on the 30th January, 2010. It is a non-political, non-religious, non-ethnical and non-gender based kind of organization. It is a community that democratically, accepts and respects different ideas from all its members without any sort of segregation.
Tanzanian Community in Rome counts alot on members monthly contributions in order to keep the community alive.But all in all, it appreciates any sort of contribution from anyone.

Tuesday, May 8, 2012

Sherehe ya Muungano wa Tanzania Jumamos hii 12 Mei 2012


Jumuiya ya Watanzania Rome, inapenda kuwakaribisheni Watanzania wote nchini Italy kwenye sherehe ya Muungano wa Tanzania. Sherehe Itafanyika jumamos ya wiki hii tarehe 12 Mei 2012, kwenye Ukumbi wa Karispera Club 69, uliopo kwenye Mtaa wa Via Angelo Emo 69 mjini Rome, kuanzia saa kumi na moja jioni mpaka Lyamba! Kwa wale wote watakaotaka kushiriki mnaombwa muandike e-mail (watanzaniaroma.yahoo.it) au mpige simu 3479094800 ili muweze kupata maelezo zaidi ya namna ya kushiriki. Ticket zipo tayari na unaweza kuzipata kwa kumcontact Mwenyekiti, Mh. Leonce Uwandameno au Katibu (Nd. Andrew Chole Mhella) kwa contact za hapo juu.Tafadhali kwa wale wote watakao kuja mnaombwa msisahau ticket zenu.Kwa wale ambao watashindwa kupata ticket kabla ya siku ya sherehe mnaweza pia kuzipata mlangoni kwenye ukumbi.
NB: Itakumbukwa kuwa sherehe hii ilipaswa kufanyika tarehe 28 Aprili 2012, lakini kwa kutokana na sababu zilizokuwa nje ya uwezo wetu tukaisogeza mbele wiki mbili.
Asanteni na Karibuni sana
Mungu Ibariki Tanzania. Mungu Ibariki Jumuiya ya Watanzania Roma.
Katibu,
Andrew Chole Mhella.

No comments:

Post a Comment