Pages

log with Fire

WELCOME TO TANZANIA
Tanzanian Community in Rome, Via GIUSEPPE DI VITTORIO 9, 00067 MORLUPO, Rome, Italy -- Sasa Mnaweza kuweka Michango yenu ya mwezi kwenye account ya Jumuiya: Banki ya Posta:Associazione dei Tanzaniani a Roma Acc. Number 000007564174 Codice Fiscale: 97600810580 ---

welcome to Tanzania

TANZANIAN COMMUNITY IN ROME (TZ-RM,) is a community that unites TANZANIANS living in Rome and those living outside of Rome who have read, understood and accepted the content of its Constitution and hence becoming part of the community's family. Tanzanian Community in Rome is a fruit of the well designed ideas, approved by all community members at the Community's First General Meeting held on the 30th January, 2010. It is a non-political, non-religious, non-ethnical and non-gender based kind of organization. It is a community that democratically, accepts and respects different ideas from all its members without any sort of segregation.
Tanzanian Community in Rome counts alot on members monthly contributions in order to keep the community alive.But all in all, it appreciates any sort of contribution from anyone.

Wednesday, November 25, 2009

Juve wapewa Faini


Juventus wanatakiwa kulipa faini ya Euro elfu 20 baada ya mashabiki wake kukutwa na tuuma za uimbaji wa nyimbo za kibaguzi zidi ya Mchezaji machachali wa Inter Mario Balotelli wakati wa mechi yake zidi ya Udinese iliyochezwa Jumapili iliyopita.
Uamuzi huu umetolewa na mahakama ya michezo ya hapa Italia baada ya mashabiki wa Juve kujiusisha na uimbaji wa nyimbo hizi za kibaguzi kwa mara nne wakati mechi inaendelea zidi ya mchezaji Balotelli ambaye anauraia wa Kitaliano lakini origini yake ni ya Ghana.

Hii inaonyesha tu ni jinsi gani mechi kati ya Juventus na Inter itakavyokuwa baada ya wiki mbili ambapo timu hizi mbili zitakutana. Itaweza kukumbukwa pia kwamba, mwaka jana pale timu hizi mbili zilipokutana kwenye Ligi hii ya Serie A, Mashabiki wa Juve walimwimbia Balotelli nyimbo za kibaguzi zikiwa na matusi ambazo ndizo zilikifanya chama cha soka nchini Italia kuweka sheria mpya ambayo inampa Refa ruhsa ya kusimamisha mpira pale ambapo kutasikika nyimbo za kibaguzi zidi ya wachezaji weusi.

No comments:

Post a Comment