Pages

log with Fire

WELCOME TO TANZANIA
Tanzanian Community in Rome, Via GIUSEPPE DI VITTORIO 9, 00067 MORLUPO, Rome, Italy -- Sasa Mnaweza kuweka Michango yenu ya mwezi kwenye account ya Jumuiya: Banki ya Posta:Associazione dei Tanzaniani a Roma Acc. Number 000007564174 Codice Fiscale: 97600810580 ---

welcome to Tanzania

TANZANIAN COMMUNITY IN ROME (TZ-RM,) is a community that unites TANZANIANS living in Rome and those living outside of Rome who have read, understood and accepted the content of its Constitution and hence becoming part of the community's family. Tanzanian Community in Rome is a fruit of the well designed ideas, approved by all community members at the Community's First General Meeting held on the 30th January, 2010. It is a non-political, non-religious, non-ethnical and non-gender based kind of organization. It is a community that democratically, accepts and respects different ideas from all its members without any sort of segregation.
Tanzanian Community in Rome counts alot on members monthly contributions in order to keep the community alive.But all in all, it appreciates any sort of contribution from anyone.

Sunday, March 20, 2011

SALAMU KWA WANAJUMUIYA TOKA HAITI

Madau wa blog ya Jumuiya ya Watanzania Roma Ndg. Andrew Kyabashasa ameibukia Haiti kama inavyoonekana katika picha alizotutumia. Ikumbukwe tulimuaga Ndg. Kyabashasa mwanzoni mwa Disemba 2010 lakini hakueleza alikuwa anaelekea wapi. Amewatakia Wanajumuia maandalizi mema ya sikukuu ya Muungano na maonyesho ya utamaduni wa Mtanzania.Basi na sisi kama Jumuiya ya Watanzania Roma, tunachukua nafasi hii kututakia mafanikio mema huko ulipo na kukukaribisha sana kwenye sherehe zetu za mwezi wa nne hapa mjini Roma.


Mdau Andrew Kyabashasa na background ya picha ni makazi ya muda ya wenyeji baada ya tetemeko la January 12, 2010


Jinsi wajenzi wa Haiti walivyo na kazi pevu ya kujenga milimani

1 comment:

  1. Safi sana Mjumbe! wasalimie wajombi huko Kwa Aristide!

    ReplyDelete