Pages

log with Fire

WELCOME TO TANZANIA
Tanzanian Community in Rome, Via GIUSEPPE DI VITTORIO 9, 00067 MORLUPO, Rome, Italy -- Sasa Mnaweza kuweka Michango yenu ya mwezi kwenye account ya Jumuiya: Banki ya Posta:Associazione dei Tanzaniani a Roma Acc. Number 000007564174 Codice Fiscale: 97600810580 ---

welcome to Tanzania

TANZANIAN COMMUNITY IN ROME (TZ-RM,) is a community that unites TANZANIANS living in Rome and those living outside of Rome who have read, understood and accepted the content of its Constitution and hence becoming part of the community's family. Tanzanian Community in Rome is a fruit of the well designed ideas, approved by all community members at the Community's First General Meeting held on the 30th January, 2010. It is a non-political, non-religious, non-ethnical and non-gender based kind of organization. It is a community that democratically, accepts and respects different ideas from all its members without any sort of segregation.
Tanzanian Community in Rome counts alot on members monthly contributions in order to keep the community alive.But all in all, it appreciates any sort of contribution from anyone.

Wednesday, January 5, 2011

JUMUIYA YA WATANZANIA ROMA YASAINI MAKATABA WA USHIRIKIANO NA ASSOCIAZIONE DI COOPERAZIONE E DIPLOMAZIA POPOLARE


Mwenyekiti wa Jumuiya ya Watanzania Rome, Mh. LEONCE UWANDAMENO pamoja na mwenyekiti wa ASSOCIAZIONE DI COOPERAZIONE E DIPLOMAZIA POPOLARE, Mh. FASOLI ANNA SARA tarehe 3 Januari 2011, walisaini mkataba wa ushirikiano kwenye project iitwayo WAMAMA yenye lengo la kusaidia kupunguza umasikini Njombe, nchini Tanzania, na zaidi kusaidia kuwanyanyua wakina mama wanaokumbwa na matatizo mbalimbali ya kimaisha. Makubaliano pia yanalenga kusaidia vilema ambao wanashindwa kujinyanyua kimaendeleo kutokana na kutokuwepo na miundombinu ya kutosha. Mwaweza kuitambelea hii NGO kwa kupitia mtandao wao hapa: http://www.gondwanasud.org/j/

1 comment:

  1. JINA LANGU iBRAHIM UWANDAMENO NACHUKUA NAFASI HII KUWA PONGEZA NDUGU ZETU MLIOPO NJE YA NCHI KWA KUANDA MIPANGO ENDELEVU KWA KUWAINUA NDUGU ZETU WALIOPO KATIKA HALI NGUMU MYA KIMAISHA TU NYUMA YENU KWA KILA JAMBO MLIFANYOLO MWENYEZI MUNGU AWAPE MOYO WA UJASIRI MSIKATISHWE TAMAA SONGENI MBELE ZAIDI.

    ReplyDelete