Pages

log with Fire

WELCOME TO TANZANIA
Tanzanian Community in Rome, Via GIUSEPPE DI VITTORIO 9, 00067 MORLUPO, Rome, Italy -- Sasa Mnaweza kuweka Michango yenu ya mwezi kwenye account ya Jumuiya: Banki ya Posta:Associazione dei Tanzaniani a Roma Acc. Number 000007564174 Codice Fiscale: 97600810580 ---

welcome to Tanzania

TANZANIAN COMMUNITY IN ROME (TZ-RM,) is a community that unites TANZANIANS living in Rome and those living outside of Rome who have read, understood and accepted the content of its Constitution and hence becoming part of the community's family. Tanzanian Community in Rome is a fruit of the well designed ideas, approved by all community members at the Community's First General Meeting held on the 30th January, 2010. It is a non-political, non-religious, non-ethnical and non-gender based kind of organization. It is a community that democratically, accepts and respects different ideas from all its members without any sort of segregation.
Tanzanian Community in Rome counts alot on members monthly contributions in order to keep the community alive.But all in all, it appreciates any sort of contribution from anyone.

Sunday, August 15, 2010

Happy birthday to you!!


Kwa niaba ya wanajumuiya wa Jumuiya ya Watanzania Rome tunawatakieni sikuku njema ya kuzaliwa (birthday) Mwenyekiti msaidizi wa Jumuiya ya Tanzania Rome ndugu Erasmus Pindu Luhoyo (15 August) na Katibu Msaidizi Bi. Diana Paul Olotu (16 August). Je tunauliza sherehe wapi!!!!

2 comments:

  1. HERI NYINGI SANA MSTAHIKI MWENYEKITI MSAIDIZI WA JUMUIYA YA WATANZANIA ROMA NDUGU ERASMUS PINDU LUHOYO. TUNAKUPONGEZA KWA KINA NA UTASHI WETU KWA SIKU HIYO YA KUZALIWA KWAKO.

    MWENYEZI MUNGU AKUJAZE MEMA YAKE NA AKUTIMIZIE YOTE UNAYOYAHITAJI. NDUGU ZAKO WATANZANIA ROMA TUNAKUHITAJI SANA KWENYE JUMUIYA YETU, HASA KWA UONGOZI WAKO MZURI, KWA MICHANGO YAKO YA MAWAZO NA MATENDO, NA ZADI KWA UADILIFU WA MAISHA YAKO YA KILA SIKU... UENDELEE KUWA MFANO NA MHIMILI KATIKA JUMUIYA YETU.

    AIDHA TUNAKUMBUKA SANA KAULI MBIU YAKO YA KUWA... nanukuu " TUKIPATA WANAJUMUIYA WACHACHE WENYE MOYO JUMUIYA YETU ITAJENGEKA.." mwisho wa kunukuu. NAMI NAONGEZA KUWA... KULIKO KUWA NA WANAJUMUIYA 1000 WASIOKUWA NA MOYO... TUTAHIFADHI HIZO BUSARA ZAKO ILI ZIWEZE KULETA UFANISI KATIKA KUIJENGA JUMUIYA YETU.

    ZAIDI TUNAMSHUKURU MUNGU KWA ZAWADI YA KUWEPO KWAKO KATIKA JUMUIYA YA WATANZANIA ROMA, NA TUNAOMBA MUNGU AKUJALIE UISHI MIAKA MINGI UKAPATE KUONA VIJUKUU, VITUKUU, VILEMBWE NA VILEMBWEKEZA - AMINA!

    KWA NIABA YA WANAJUMUIYA WENZANGU NASEMA..

    HERI NYINGI SANA KWA SIKUKUU YA KUZALIWA KWAKO, .. BUON COMPLEANNNO NDUGU KINGUNGE NGOMBALE MWIRU WA JUMUIYA YA WATANZANIA ROMA... HAPPY NYINGI SANA YA BIRTHDAY...!!!
    I CAN'T HO!!!

    Leonce Uwandameno. (MWENYEKITI)

    ReplyDelete
  2. Hahahaha Ongera Sana Mwenyekiti msaidizi...Uzidishiwe miaka mingi zaidi.

    ReplyDelete